LQW18AN4N7D00D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1162-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1162-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1162-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQW18AN4N7D00D
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7NH 850MA 59 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
33 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 850 mA สูงสุด 59mOhm 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQW18AN4N7D00D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 59mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
35 @ 250MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
6GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.5nH
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)