LQW21FT2R0M0HL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-LQW21FT2R0M0HLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-LQW21FT2R0M0HLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-LQW21FT2R0M0HLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQW21FT2R0M0HL
คำอธิบาย
FIXED IND 2UH 400MA 290 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 400 mA สูงสุด 290mOhm 0805 (2012 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQW21FT2R0M0HL รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 290mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
230MHz
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
450mA