LQW2BAN3N6J00L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-16042-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-16042-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-16042-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQW2BAN3N6J00L
คำอธิบาย
FIXED IND 3.6NH 2A 50 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.6 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 2 A สูงสุด 50mOhm 0805 (2015 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LQW2BAN3N6J00L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 50mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
75 @ 1.5GHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
11.8GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
250 MHz
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2015 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.082" L x 0.060" W (2.09mm x 1.53mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.060" (1.52mm)