LQW2BAN47NJ00L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10548-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10548-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10548-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQW2BAN47NJ00L
คำอธิบาย
FIXED IND 47NH 1.25A 200 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
47 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 1.25 A สูงสุด 200mOhm 0805 (2015 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQW2BAN47NJ00L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 200mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
70 @ 500MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
1.5GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
200 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.082" L x 0.060" W (2.09mm x 1.53mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.060" (1.52mm)