LQW2BANR12J00L | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 120NH 970MA 380 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 120 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 970 mA สูงสุด 380mOhm 0805 (2015 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LQW2BANR12J00L รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 380mOhm |
Mfr | Q @ ความถี่ 57 @ 250MHz |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 1.2GHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 150 MHz |
ประเภท แบบลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0805 (2015 เมตริก) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | ขนาด / มิติ 0.082" L x 0.060" W (2.09mm x 1.53mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.060" (1.52mm) |