LQW2BAS5N6J00L | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 5.6NH 600MA 80 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 5.6 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 600 mA สูงสุด 80mOhm 0805 (2015 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LQW2BAS5N6J00L รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 80mOhm |
Mfr | Q @ ความถี่ 65 @ 1GHz |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 5.9GHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 250 MHz |
ประเภท แบบลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0805 (2015 เมตริก) |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.082" L x 0.060" W (2.09mm x 1.53mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.060" (1.52mm) |