LQW2BAS5N6J00L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5644-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5644-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5644-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQW2BAS5N6J00L
คำอธิบาย
FIXED IND 5.6NH 600MA 80 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
5.6 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 600 mA สูงสุด 80mOhm 0805 (2015 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQW2BAS5N6J00L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 80mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
65 @ 1GHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
5.9GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
250 MHz
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
ขนาด / มิติ
0.082" L x 0.060" W (2.09mm x 1.53mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.060" (1.52mm)