LQW2UAS12NG0CL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18470-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18470-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18470-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQW2UAS12NG0CL
คำอธิบาย
FIXED IND 12NH 1A 90 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 1 A สูงสุด 90mOhm 1008 (2520 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQW2UAS12NG0CL รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 90mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
50 @ 500MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
3.3GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
50 MHz
ประเภท
แบบลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1008 (2520 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1008
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
ขนาด / มิติ
0.103" L x 0.096" W (2.62mm x 2.45mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.080" (2.03mm)