LQW2UAS12NG0CL | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 12NH 1A 90 MOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 12 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 1 A สูงสุด 90mOhm 1008 (2520 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LQW2UAS12NG0CL รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 90mOhm |
Mfr | Q @ ความถี่ 50 @ 500MHz |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 3.3GHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 50 MHz |
ประเภท แบบลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส 1008 (2520 เมตริก) |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 1008 |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±2% | ขนาด / มิติ 0.103" L x 0.096" W (2.62mm x 2.45mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.080" (2.03mm) |