LQW32FT2R2M0HL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-LQW32FT2R2M0HLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-LQW32FT2R2M0HLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-LQW32FT2R2M0HLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQW32FT2R2M0HL
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 1A 190 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 1 A สูงสุด 190mOhm 1210 (3225 เมตริก)
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 190mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
200MHz
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1210
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)