LQW43FT180M0HL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-LQW43FT180M0HLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-LQW43FT180M0HLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-LQW43FT180M0HLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LQW43FT180M0HL
คำอธิบาย
FIXED IND 18UH 600MA 160 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
18 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 600 mA สูงสุด 160mOhm 1812 (4532 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
LQW43FT180M0HL รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 160mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
40MHz
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1812
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
800mA
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.146" (3.70mm)