MDH10060C-100MB=P3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-MDH10060C-100MB=P3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDH10060C-100MB=P3
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 3.4A 24.7 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 3.4 A สูงสุด 24.7mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MDH10060C-100MB=P3 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.8A
Mfr
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 24.7mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ประเภท
แบบลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.398" L x 0.394" W (10.10mm x 10.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.248" (6.30mm)