NFE61HT101Z2A9L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-6948-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-6948-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-6948-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFE61HT101Z2A9L
คำอธิบาย
FILTER LC(T) 100PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LC (T-Type) emi ฟิลเตอร์ 3rd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 1 ช่อง C = 100pF 2 A 2706 (6816 เมตริก), 3 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NFE61HT101Z2A9L รุ่น
หมวดหมู่
ค่า
C = 100pF
ผู้ผลิต
Murata Electronics
การป้องกัน ESD
ไม่
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
โลว์พาส
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2706 (6816 เมตริก), 3 PC แพด
ลำดับฟิลเตอร์
3rd
ขนาด / มิติ
0.268" L x 0.063" W (6.80mm x 1.60mm)
เทคโนโลยี
LC (T-Type)
ความสูง
0.075" (1.90mm)
จำนวนของช่อง
1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า
2 A