NFM15PC435D0G3D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-NFM15PC435D0G3DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-NFM15PC435D0G3DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-NFM15PC435D0G3DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFM15PC435D0G3D
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 4.3UF 20% 4V 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
4.3 µF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 4V 2 A 30mOhm 0402 (1005 เมตริก), 3 PC แพด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
4V
กระแสไฟฟ้า
2 A
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
30mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความจุไฟฟ้า
4.3 µF
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)