NFM15PC474R0J3D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-16920-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-16920-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-16920-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFM15PC474R0J3D
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 0.47UF 6.3V 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
0.47 µF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 6.3V 2 A 30mOhm 0402 (1005 เมตริก), 3 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NFM15PC474R0J3D รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
2 A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
30mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความจุไฟฟ้า
0.47 µF
ความสูง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3V