NFM18CC102R1C3D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-6962-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-6962-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-6962-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFM18CC102R1C3D
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 1000PF 20% 16V 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1000 pF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 16V 600 mA 300mOhm 0603 (1608 เมตริก), 3 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NFM18CC102R1C3D รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
600 mA
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก), 3 PC แพด
ประเภท
ฟีดทรู
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความจุไฟฟ้า
1000 pF
ความสูง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16V