NFM18PC106D0J3L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-NFM18PC106D0J3LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-NFM18PC106D0J3LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-NFM18PC106D0J3LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFM18PC106D0J3L
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 10UF 20% 6.3V 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 6.3V 4 A 20mOhm 0603 (1608 เมตริก), 3 PC แพด
โมเดล EDA/CAD
NFM18PC106D0J3L รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3V
กระแสไฟฟ้า
4 A
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
20mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก), 3 PC แพด
ความจุไฟฟ้า
10 µF
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง (สูงสุด)
0.053" (1.35mm)