NFM21HC223R1H3D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-8460-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-8460-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-8460-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFM21HC223R1H3D
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 0.022UF 50V 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
0.022 µF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 50V 2 A 30mOhm 0805 (2012 เมตริก), 3 PC แพด
โมเดล EDA/CAD
NFM21HC223R1H3D รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
2 A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
30mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
ความจุไฟฟ้า
0.022 µF
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50V