NFM31KC223R1H3L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-12814-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-12814-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-12814-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFM31KC223R1H3L
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 0.022UF 50V 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
0.022 µF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 50V 10 A 1.5mOhm 1206 (3216 เมตริก), 3 PC แพด
โมเดล EDA/CAD
NFM31KC223R1H3L รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
10 A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.5mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก), 3 PC แพด
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความจุไฟฟ้า
0.022 µF
ความสูง (สูงสุด)
0.059" (1.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50V