NFM3DCC222R1H3L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-11846-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-11846-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-11846-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFM3DCC222R1H3L
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 2200PF 50V 1205
คำอธิบายโดยละเอียด
2200 pF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 50V 300 mA 1205 (3212 เมตริก), 3 PC แพด
โมเดล EDA/CAD
NFM3DCC222R1H3L รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50V
กระแสไฟฟ้า
300 mA
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1205 (3212 เมตริก), 3 PC แพด
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.049" W (3.20mm x 1.25mm)
ความจุไฟฟ้า
2200 pF
ความสูง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +50%