NFM41PC155B1E3L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-6986-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-6986-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-6986-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFM41PC155B1E3L
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 1.5UF 25V 1806
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 µF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 25V 6 A 9mOhm 1806 (4516 เมตริก), 3 PC แพด
โมเดล EDA/CAD
NFM41PC155B1E3L รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
6 A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
9mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1806 (4516 เมตริก), 3 PC แพด
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.063" W (4.50mm x 1.60mm)
ความจุไฟฟ้า
1.5 µF
ความสูง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +50%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25V