NFZ15SG462SN10D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18369-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18369-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18369-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFZ15SG462SN10D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 4.6 KOHM 0402 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.6 kOhms @ 900 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 270mA 1.65Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NFZ15SG462SN10D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.65Ohm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
4.6 kOhms @ 900 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
270mA