NFZ15SG462SN10D | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FERRITE BEAD 4.6 KOHM 0402 1LN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 4.6 kOhms @ 900 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 270mA 1.65Ohm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | NFZ15SG462SN10D รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 1.65Ohm |
ผู้ผลิต Murata Electronics | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
ชุด | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0402 (1005 เมตริก) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความสูง (สูงสุด) 0.022" (0.55mm) |
จำนวนของสาย 1 | ขนาด / มิติ 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 4.6 kOhms @ 900 MHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 270mA |