NFZ18SM121SN10D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-16642-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-16642-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-16642-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFZ18SM121SN10D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 0603 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 1.25A 140mOhm
โมเดล EDA/CAD
NFZ18SM121SN10D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.25A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
140mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz