NFZ18SM701SN10D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-NFZ18SM701SN10DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-NFZ18SM701SN10DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-NFZ18SM701SN10DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFZ18SM701SN10D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 700 OHM 0603 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
700 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 800mA 290mOhm
โมเดล EDA/CAD
NFZ18SM701SN10D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
290mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
700 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
800mA