NFZ2MSD102SZ10L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-NFZ2MSD102SZ10LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-NFZ2MSD102SZ10LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-NFZ2MSD102SZ10LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFZ2MSD102SZ10L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 0806 1LN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0806 (2016 เมตริก) 2.5A 46mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NFZ2MSD102SZ10L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
46mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0806 (2016 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของสาย
1
ความสูง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
2.5A