NFZ2MSD181SZ10L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-NFZ2MSD181SZ10LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-NFZ2MSD181SZ10LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-NFZ2MSD181SZ10LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFZ2MSD181SZ10L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 180 OHM 0806 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
180 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0806 (2016 เมตริก) 4A 22mOhm
โมเดล EDA/CAD
NFZ2MSD181SZ10L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
22mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความสูง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
180 Ohms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
4A