NFZ2MSD501SZ10L | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FERRITE BEAD 500 OHM 0806 1LN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 500 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0806 (2016 เมตริก) 3.2A 32mOhm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | NFZ2MSD501SZ10L รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 32mOhm |
ผู้ผลิต Murata Electronics | อัตรา AEC-Q200 |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0806 (2016 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
จำนวนของสาย 1 | ความสูง (สูงสุด) 0.047" (1.20mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 500 Ohms @ 100 MHz | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 3.2A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |