NFZ2MSD900SN10L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-NFZ2MSD900SN10LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-NFZ2MSD900SN10LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-NFZ2MSD900SN10LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFZ2MSD900SN10L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 90 OHM 0806 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
90 Ohms @ 10 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0806 (2016 เมตริก) 2A 95mOhm
โมเดล EDA/CAD
NFZ2MSD900SN10L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
95mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความสูง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 10 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
2A