NFZ32BW291HN10L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-NFZ32BW291HN10LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-NFZ32BW291HN10LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-NFZ32BW291HN10LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFZ32BW291HN10L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 290 OHM 2SMD 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
290 Ohms @ 1 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 2-SMD, ตัวนำแบน 310mA 2.14Ohm
โมเดล EDA/CAD
NFZ32BW291HN10L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.14Ohm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ตัวนำแบน
ความสูง (สูงสุด)
0.067" (1.70mm)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
290 Ohms @ 1 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
310mA