PKLCS1212E24A0-R1
PKLCS1212E24A0-R1
PKLCS1212E24A0-R1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5958-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5958-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5958-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PKLCS1212E24A0-R1
คำอธิบาย
BUZZER PIEZO 1.5V 12X12MM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ทรานสดิวเซอร์, ขับเคลื่อนภายนอก เพียโซ 1.5 V 2.4kHz 75dB @ 1.5V, 10cm ติดบนพื้นผิว แผ่นบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PKLCS1212E24A0-R1 รุ่น
หมวดหมู่
เทคโนโลยี
เพียโซ
ผู้ผลิต
Murata Electronics
โหมดการทำงาน
โทนเดี่ยว
ชุด
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
75dB @ 1.5V, 10cm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านข้าง
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
วงจรไดรฟ์เวอร์
ทรานสดิวเซอร์, ขับเคลื่อนภายนอก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทอินพุต
ไม่มีสัญญาณสูงสุด
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
1.5 V
ขนาด / มิติ
0.472" L x 0.472" W (12.00mm x 12.00mm)
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
12.5V (สูงสุด)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.126" (3.20mm)
ความถี่
2.4kHz