PRG21BC2R2MM1RA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-8512-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-8512-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-8512-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PRG21BC2R2MM1RA
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 16V 220MA 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซรามิก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 16V 220 mA ih ติดบนพื้นผิว 0805 (2012 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PRG21BC2R2MM1RA รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
9 A
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า - 25°C (Typ)
2.2 Ohms
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ประเภท
เซรามิก
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
16V
ความหนา (สูงสุด)
0.043" (1.10mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
220 mA
หน่วยงานที่อนุมัติ
UL
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
500 mA