SCA3400-D01-10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-SCA3400-D01-10TR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-SCA3400-D01-10CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-SCA3400-D01-10DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SCA3400-D01-10
คำอธิบาย
ACCELEROMETER DIGITAL 3 AXIS SPI
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เครื่องวัดความเร่ง X, Y, Z แกน ±1.2g, ±2.4g 10Hz, 80Hz 12-SMD
หมวดหมู่
ประเภทเอาต์พุต
SPI
ผู้ผลิต
Murata Electronics
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 3.6V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
สเกลแบบเลือกได้, เซนเซอร์อุณหภูมิ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
ดิจิตอล
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แกน
X, Y, Z
บรรจุภัณฑ์ / เคส
12-SMD, ตัวนำแบน
ช่วงเร่งความเร็ว
±1.2g, ±2.4g
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
12-SMD
เซ็นซิติวิตี้ (LSB/g)
15000 (±2g) ~ 7500 (±16g)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แบนด์วิธ
10Hz, 80Hz