BAC05S24DC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
811-BAC05S24DC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAC05S24DC
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 5W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 210mA 85 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ผู้ผลิต
Murata Power Solutions Inc.
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประสิทธิภาพ
0.81
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 5-DIP
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.64" H (25.4mm x 25.4mm x 16.3mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
210mA
โหลดเรกกูเลชั่น
±1%
พลังงาน (วัตต์)
5 W