MGJ2D121509MPC-R7 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DC DC CONVERTER 15V -9V 2W |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 25 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -9V 80mA, 80mA 10.8V - 13.2V อินพุต |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด) 80mA, 80mA |
Mfr | พลังงาน (วัตต์) 2 W |
ชุด | แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น 5.7 kV |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 95°C (โดยต่ำกว่าพิกัด) |
ประเภท โมดูลแยกส่วน | ประสิทธิภาพ 0.77 |
จำนวนของเอาต์พุต 2 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด) 10.8V | บรรจุภัณฑ์ / เคส โมดูล 8-SMD |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 13.2V | ขนาด / มิติ 0.79" L x 0.59" W x 0.17" H (19.9mm x 15.0mm x 4.4mm) |