MGJ2D121509MPC-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
811-MGJ2D121509MPC-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
811-MGJ2D121509MPC-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
811-MGJ2D121509MPC-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MGJ2D121509MPC-R7
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V -9V 2W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -9V 80mA, 80mA 10.8V - 13.2V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
80mA, 80mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
2 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5.7 kV
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 95°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.77
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
10.8V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 8-SMD
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
13.2V
ขนาด / มิติ
0.79" L x 0.59" W x 0.17" H (19.9mm x 15.0mm x 4.4mm)