MGJ2D151505MPC-R13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Power Solutions Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MGJ2D151505MPC-R13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
811-MGJ2D151505MPC-R13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MGJ2D151505MPC-R13
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V -5V 2W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -5V 100mA, 100mA 13.5V - 16.5V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
100mA, 100mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
2 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5.7 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 95°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.77
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
13.5V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16.5V
ขนาด / มิติ
0.79" L x 0.59" W x 0.17" H (19.9mm x 15.0mm x 4.4mm)