MGJ2D152003SC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
811-3443-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MGJ2D152003SC
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 20V -3.5V 1.9W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 20V -3.5V 80mA, 80mA 13.5V - 16.5V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MGJ2D152003SC รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
80mA, 80mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
1.9 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5.2 kV
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 95°C
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประสิทธิภาพ
0.81
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
13.5V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 7-SIP, 5 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
ขนาด / มิติ
0.78" L x 0.40" W x 0.50" H (19.7mm x 10.1mm x 12.7mm)