MGJ6T12150505MC-R7 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DC DC CONVERTER 15V -10V 6W |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 19 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -10V 240mA, 240mA 9V - 18V อินพุต |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MGJ6T12150505MC-R7 รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด) 240mA, 240mA |
Mfr | พลังงาน (วัตต์) 6 W |
ชุด | แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น 5.2 kV |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติ SCP, UVLO |
ประเภท โมดูลแยกส่วน | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 105°C |
จำนวนของเอาต์พุต 2 | ประสิทธิภาพ 0.82 |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด) 9V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 18V | บรรจุภัณฑ์ / เคส โมดูล 7-SMD |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1 | ขนาด / มิติ 1.23" L x 0.89" W x 0.58" H (31.2mm x 22.6mm x 14.7mm) |