NXE1S0303MC-R13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
811-3902-2-ND - เทปและม้วน (TR)
811-3902-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
811-3902-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NXE1S0303MC-R13
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3V 1W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V 303mA 2.97V - 3.63V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NXE1S0303MC-R13 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
1 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
SCP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.66
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
2.97V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 14-SMD, 5 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
3.63V
ขนาด / มิติ
0.50" L x 0.41" W x 0.18" H (12.7mm x 10.4mm x 4.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
303mA