NHD-2.8-240320AF-CSXP-FT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NHD-2.8-240320AF-CSXP-FT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NHD-2.8-240320AF-CSXP-FT
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 2.8"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบความต้านทาน โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) ขนาน, 8-Bit/16-Bit (RGB) 2.8" (71.12mm) 240 x 320
โมเดล EDA/CAD
NHD-2.8-240320AF-CSXP-FT รุ่น
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
57.60mm W x 43.20mm H
บรรจุภัณฑ์
ถาด
จุดพิกเซล
240 x 320
อินเตอร์เฟซ
ขนาน, 8-Bit/16-Bit (RGB)
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
หน้าจอสัมผัส
แบบความต้านทาน
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
2.8" (71.12mm)