BZB84-C5V6,215 หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 2,203
เอกสารข้อมูล
Similar
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 4,774
เอกสารข้อมูล
อาเรย์ซีเนอร์ไดโอด 1 คู่ แอโนดร่วม 5.6 V 300 mW ±5% TO-236AB
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BZB84-C5V6,215
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZB84-C5V6,215-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZB84-C5V6,215
คำอธิบาย
DIODE ZENER ARRAY 5.6V TO-236AB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
BZB84-C5V6,215 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 2 V
ผู้ผลิต
Nexperia USA Inc.
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ดำเนินการต่อที่ DigiKey
คุณสมบัติ
AEC-Q100
การตั้งค่า
1 คู่ แอโนดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
5.6 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-236AB
พลังงาน - สูงสุด
300 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
40 Ohms