MS06301R0MS001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3372-MS06301R0MS001TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
Coilmx
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS06301R0MS001
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 12A 7.5 MOHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ ตัวนำ 12 A สูงสุด 7.5mOhm 2-SMD
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 7.5mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
2-SMD
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.281" L x 0.260" W (7.15mm x 6.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
15A