MS06303R3MS001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3372-MS06303R3MS001TR-ND - เทปและม้วน (TR)
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS06303R3MS001
คำอธิบาย
FIXED IND 3.3UH 6.5A 26 MOHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µH ชิลด์ ตัวนำ 6.5 A สูงสุด 26mOhm 2-SMD
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 26mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.281" L x 0.260" W (7.15mm x 6.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
9.5A