MSA433R3M0S001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3372-MSA433R3M0S001TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
Coilmx
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSA433R3M0S001
คำอธิบาย
FIXED IND 3.3UH 58.5 MOHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ สูงสุด 58.5mOhm 2-SMD
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 58.5mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
2-SMD
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.157" W (4.50mm x 4.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.138" (3.50mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
3.5A