MSA54100M0S001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3372-MSA54100M0S001TR-ND - เทปและม้วน (TR)
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSA54100M0S001
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 72 MOHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ สูงสุด 72mOhm 2-SMD
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 72mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.228" L x 0.205" W (5.80mm x 5.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.6A