MSA75152K0S001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3372-MSA75152K0S001TR-ND - เทปและม้วน (TR)
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSA75152K0S001
คำอธิบาย
FIXED IND 1.5MH 6 OHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 mH ไม่มีฉนวนหุ้ม คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ สูงสุด 6Ohm 2-SMD
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 6Ohm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.307" L x 0.276" W (7.80mm x 7.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.209" (5.30mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
250mA