MSA752R2M0S001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3372-MSA752R2M0S001TR-ND - เทปและม้วน (TR)
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSA752R2M0S001
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 18 MOHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ สูงสุด 18mOhm 2-SMD
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 18mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.307" L x 0.276" W (7.80mm x 7.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.209" (5.30mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
250mA