MTP2915100ML01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3372-MTP2915100ML01-ND
ผู้ผลิต
Coilmx
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MTP2915100ML01
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 30A 2.5 MOHM TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 30 A สูงสุด 2.5mOhm แนวรัศมี
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
28A
Mfr
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 2.5mOhm
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
1.102" L x 0.748" W (28.00mm x 19.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.610" (15.50mm)