MTP29156R8ML01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3372-MTP29156R8ML01-ND
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MTP29156R8ML01
คำอธิบาย
FIXED IND 6.8UH 30A 2.5 MOHM TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.8 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 30 A สูงสุด 2.5mOhm แนวรัศมี
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
40A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 2.5mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
1.102" L x 0.748" W (28.00mm x 19.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.610" (15.50mm)